HTTLVN.ORG – Cảm tạ Chúa ban cho HT Mỹ Tho cứ tiếp nối tinh thần truyền giảng mạnh mẽ trong những cơ hội Chúa cho. Nhân lễ Chúa chịu thương khó và phục sinh năm 2012, vào lúc 18g45 ngày 07/4/2012, Hội Thánh có chương trình ca nhạc thánh – truyền giảng với chủ đề “Chết Vì Yêu”, có khoảng 350 thân hữu đến dự trong đó hơn 132 người tiến lên cầu nguyện tiếp nhận Chúa. Ha-lê-lu-gia, cảm tạ Chúa.
Dưới đây là một số hình ảnh từ chương trình truyền giảng:
Từ 17g từng đoàn xe đưa 350 thân hữu từ các vùng xa huyện Tân Phước, Châu Thánh, Chợ Gạo rồi đến các vùng ven TP. Mỹ Tho đến bằng taxi …
Ban hát Trung Niên và Tráng Niên dự phần tôn vinh Chúa
Diễn giả: Truyền đạo Huỳnh Thành Tín rao giảng Tin Lành với chủ đề “Chết Vì Yêu”. Kinh Thánh I Giăng 4: 9-10
HT. Mỹ Tho